Thực hiện Kế hoạch số 36/KH-UBND ngày 30 tháng 5 năm 2024 của UBND xã Quế Mỹ về việc tuyển chọn tổ viên Tổ bảo vệ an ninh, trật tự. Nay UBND xã Quế Mỹ thông báo Tuyển chọn tổ viên Tổ bảo vệ an ninh, trật tự như sau:
Ngày 04/10/2023, Đoàn công tác Bộ Chỉ huy Quân sự (CHQS) tỉnh do Đại tá Nguyễn Quyết Chiến - Phó Tham mưu trưởng, Bộ CHQS tỉnh làm trưởng đoàn đã kiểm tra toàn diện kết quả thực hiện nhiệm vụ quốc phòng, quân sự năm 2023 đối với Ban CHQS huyện Quế Sơn.